บัญชีรายชื่อรวมของนักศึกษาที่มีสิทธิได้รับการผ่อนผันการตรวจเลือก

เข้ารับราชการทหารกองประจำการ  ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๒

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ชี้แจง……..ให้นักศึกษาตรวจสอบ รายชื่อ สาขา ชั้นปี และจังหวัด ว่าถูกต้องหรือไม่ ถ้านักศึกษาคนใดที่มีข้อผิดพลาดในรายชื่อ สาขา ชั้นปี และจังหวัด ของตนเองให้นักศึกษารีบดำเนินพบ อาจารย์ดล โดยด่วน      ณ ห้องสำนักพัฒนานักศึกษา ชั้น ๒ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๖ รอบฯ ภายในวันที่ ๒๔ – ๒๙ มกราคม ๒๕๖๒ หรือ โทร 0639571096

จังหวัดร้อยเอ็ด  จำนวน  ๑   คน

  • นายสหราช       จิตตะเสน         สาขามัลติมีเดียและแอนิเมชั่น       ชั้นปีที่ ๓

จังหวัดกาญจนบุรี    จำนวน  ๑   คน

  • นายกรวิชญ์      คงอิ่ม             สาขาการจัดการโลจิสติกส์          ชั้นปีที่ ๓

จังหวัดระยอง   จำนวน  ๑   คน

  • นายธราธร       อินทปิ่น          สาขาการจัดการโลจิสติกส์          ชั้นปี ๑

จังหวัดสุพรรณบุรี   จำนวน  ๑   คน

  •  นายรัฐศักดิ์       ใจดี               สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี ๑

จังหวัดพิจิตร   จำนวน  ๑   คน

  • นายก้องภพ      พึ่งบุญ            สาขาการจัดการโลจิสติกส์          ชั้นปี ๑

จังหวัดบุรีรัมย์  จำนวน  ๑   คน

  • นายนรินทร      รุ่งเรือง            สาขาการเทคโนยีสารสนเทศ       ชั้นปี ๓

จังหวัดสุราษฎร์ธานี   จำนวน  ๑   คน

  • นายพงศธร       ช่วยปะทิว        สาขาการจัดการ                    ชั้นปี ๑

จังหวัดขอนแก่น   จำนวน  ๑   คน

  • นายอิศรา        ทองคง            สาขาการจัดการโลจิสติกส์          ชั้นปี ๓

จังหวัดสุโขทัย   จำนวน  ๑   คน

  • นายประเสริฐ     ผาด่าน           สาขามัลติมีเดียและแอนิเมชั่น       ชั้นปี ๑

จังหวัดสระแก้ว   จำนวน  ๑   คน

  • นายสหฤทธิ์      สุขสังห์ขาร       สาขาการจัดการโลจิสติกส์          ชั้นปี  ๓

จังหวัดอุบลราชธานี   จำนวน  ๒   คน

  • นายธนากร       กุดกุง               สาขาบัญชี                                     ชั้นปี  ๓
  • นายศาสตรา     อรรคธรรม       สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๓

จังหวัดปัตตานี   จำนวน  ๑   คน

  • นายอีรฟาน      อาแวกะจิ        สาขานิติศาสตร์                       ชั้นปี  ๓

จังหวัดพะเยา   จำนวน  ๑   คน

  •  นายชานนท์      จุมปา            สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๑

จังหวัดชลบุรี   จำนวน  ๗   คน

  • นายธนพล        ตระกูลไทย       สาขาบัญชี                                      ชั้นปี  ๑
  • นายนพรัตน์      มาตชัยเคน       สาขาการจัดการโลจิสติกส์             ชั้นปี  ๓
  • นายธศตวรรษฒ์ สมบูรณ์รัตน์     สาขาการจัดการโลจิสติกส์            ชั้นปี  ๓
  • นายนรงสิมันตุ์   บุญรอด          สาขาการจัดการโลจิสติกส์               ชั้นปี  ๓
  • นายอภิสิทธ์      รักศิลป์           สาขาการจัดการอุตสาหกรรม             ชั้นปี  ๓
  • นายรัฐพงศ์       นรมั่ง             สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๓
  • นายธวัสชัย       ถึงจีน             สาขาการจัดการ                      ชั้นปี  ๓

จังหวัดชัยภูมิ   จำนวน  ๑   คน

  • นายกิตติพล      แป้นเพ็ชร์        สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี ๑

จังหวัดสกลนคร   จำนวน  ๑   คน

  • นายอมรพันธ์     คำมุงคุณ         สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๓

จังหวัดสงขลา   จำนวน  ๑   คน

  • นายอรรณพ      พรหมเขียว       สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๓

จังหวัดกาฬสินธุ์   จำนวน  ๓   คน

  • นายประวิทย์     มาสี              สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี ๑
  • นายปฏิการณ์    แม่นปืน          สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ              ชั้นปี ๓
  • นายจตุพร        คำไสย์            สาขาบัญชี                            ชั้นปี ๑

จังหวัดนครราชสีมา   จำนวน  ๒   คน

  • นายปิยวัฒน์     หงษ์ภักดี         สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี ๓
  • นายฉัตรชนก     ริทินโย           สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี ๓

จังหวัดเพชรบูรณ์   จำนวน  ๑   คน

  • นายณัฐวุฒิ       พุยเพ็ง            สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๒

จังหวัดลำปาง   จำนวน  ๑   คน

  • นายพลากร      ใจเรือน           สาขาการตลาด                       ชั้นปี  ๓

จังหวัดพิษณุโลก   จำนวน  ๑   คน

  • นายวัชเรนทร์    ดอนดาไพร       สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี ๑

จังหวัดกรุงเทพมหานคร  จำนวน ๒๑  คน

  • นายเอกชัย       เถาแตง           สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ           ชั้นปี  ๓
  • นายสราวุฒิ      วสุภัทรเกษม      สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ           ชั้นปี  ๓
  • นายปวริศว์       ทัศนปัญญา      สาขาโลจิสติกส์                       ชั้นปี  ๓
  • นายปริญญวุฒิ   ภักดีศุภฤทธิ์      สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๑
  • นายกาจพล      แซ่ตั้ง             สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๓
  • นายพชร         สินเสงี่ยม         สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ              ชั้นปี  ๑
  • นายมนัสวิน      กลมเกลียว       สาขาการจัดกรโลจิสติกส์             ชั้นปี  ๓
  • นายประภวิษณุ์  ทับทิมทอง       สาขาการตลาด                       ชั้นปี  ๓
  • นายอนุสรณ์      กาศร             สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์         ชั้นปี  ๓
  • นายวีรภัทร      ชูสวัสดิ์           สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์         ชั้นปี  ๓
  • นายสหพุทธ      คุ้มแก้ว           สาขาการตลาด                       ชั้นปี  ๓
  • นายนัชญ         อยู่ดี              สาขาการตลาด                       ชั้นปี  ๓
  • นายวิศรุต        จรกิจ             สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ              ชั้นปี  ๓
  • นายพงษ์ศักดิ์     คงมี              สาขาการตลาด                       ชั้นปี  ๓
  • นายสิทธิศักดิ์     จันทนา          สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ           ชั้นปี  ๔
  • นายภาคภูมิ      ดวงศรี            สาขาการตลาด                       ชั้นปี  ๓
  • นายรัฐกรม์       คำบุตรดี         สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๓
  • นายอนุชา        ถนอมเมือง       สาขาภาษาอังกฤษธุรกิจ              ชั้นปี  ๑
  • นายจตุพร        นิธิชนันต์         สาขาการจัดการโลจิสติกส์           ชั้นปี  ๑
  • นายธนายุทธ     วีระธงชัย           สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ         ชั้นปี  ๓
  • นายนันทวัฒน์    เก่งกสิวิทย์         สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี  ๓

จังหวัดสมุทรปราการ  จำนวน  ๖๗   คน

  • นายธนพล        เทียงสมบุญ        สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๒
  • นายศตนันท์      คุณวุฒิ             สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายสุรศักดิ์      วงษ์คำ             สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายภูมิภาค      ปัดถามัง            สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๑
  • นายธิติพัฒน์     ปลื้มใจ             สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายชลิต         เขียวทอง           สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายธนดล        ปทุมรัตน์           สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายดลวัส        แซ่ตั้ง               สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายอนุวัช        ก้อนคำต้น         สาขามัลติมีเดียและแอนนิเมชัน    ชั้นปี ๓
  • นายจีรวัฒน์      เกตุกลม            สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๒
  • นายศิวลักษณ์    กรรณนุช           สาขามัลติมีเดียและแอนนิเมชัน    ชั้นปี ๓
  • นายกิตติมล      กีรติประยูร         สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๓
  • นายปริญญ์       บรรยาย            สาขาการท่องเที่ยวและการโรงแรม      ชั้นปี ๑
  • นายโสวรัช       ผลผาสุก           สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายธนากฤต     แถนสีแดง          สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายอภิเศก       พลดงนอก          สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายกิจจา        ยงสวัสดิ์            สาขาบัญชี                          ชั้นปี ๓
  • นายจิรายุ        พลอยประเสริฐ    สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายกมล         ลิขิตตระกูล        สาขาบัญชี                          ชั้นปี ๓
  • นายธนวัฒน์      ประทุม             สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๔
  • นายปิยะชัย      อภิชาตวัฒนา      สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายสัภยา        จันทร์มา           สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายบารมี        ภานุศาสน์         สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายนพรุจ        สำราญล้ำ          สาขาการตลาด                     ชั้นปี ๓
  • นายศิลปิน       ปราบทวายศูนย์   สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายวสวัตติ์       อินทร์ชะคราม     สาขามัลติมีเดียและแอนนิเมชัน    ชั้นปี ๓
  • นายเกียรติศักดิ์  บุญสอาด           สาขามัลติมีเดียและแอนนิเมชัน    ชั้นปี ๓
  • นายวันชนะ      ศรวันเพ็ญ          สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๔
  • นายพีรวัฒน์      ดีมาก               สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายภาณุวัฒน์   โพธิจักร            สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๒
  • นายศิวะโรจน์    มากำชัย            สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายฉัตรริน      ชูชัยวัฒนะกิจ      สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ         ชั้นปี ๓
  • นายวรพจน์      แสนแสง           สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายวุธชัย        ชนะเทพา          สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายอภิสิทธิ์      ปาละนิจ           สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ         ชั้นปี ๓
  • นายคเชนทร์     ทรัพย์เจริญ        สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๓
  • นายจิรัฏฐ์        ทั้งสว่าง            สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๓
  • นายรัชชานนท์   ผืนจิตต์             สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายชนพนธ์      บุญมี               สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายกฤษดา      รัตนคุณ            สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายฉัตรเฉลิม    วงษ์โท              สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายนันทชัย      จงสาครสิน         สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๑
  • นายอภิสิทธิ์      เกษร               สาขามัลติมีเดียและแอนนิเมชัน    ชั้นปี ๑
  • นายพิทาย        อาศัย               สาขาภาษาอังกฤธุรกิจ             ชั้นปี ๓
  • นายพันสาชัย    ศิริ                  สาขาการจัดการการท่องเที่ยวและการโรงแรม     ชั้นปี ๒
  • นายพัฒนพงศ์    ศรีสุภาณุมาศ      สาขาการจัดการ                    ชั้นปี ๒
  • นายภวิศสิชฌ์    เกตุแก้ว            สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายศุภนัฐ        วัฒนพานิช         สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายภาณุพงศ์    ไตรวงศ์             สาขาการจัดการ                    ชั้นปี ๓
  • นายอนุชา        สง่าวงษ์            สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๓
  • นายพรพิทักษ์    สุจริต               สาขาบัญชี                          ชั้นปี ๓
  • นายทรงวุฒิ      สอนเมือง           สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ         ชั้นปี ๓
  • นายทวีศักดิ์      พลเทพ             สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๒
  • นายพิชิต         ละออศรี           สาขาการตลาด                     ชั้นปี ๓
  • นายกิตติศักดิ์     อุทัยชลานนท์      สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๒
  • นายเสกสรร      รัตนคุณ            สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ         ชั้นปี ๓
  • นายอนุชิต        ศรสังข์ทอง         สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๓
  • นายชาคริต       หิรัญปาน          สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๑
  • นายสุระสิทธิ์     สอนแจ้ง           สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายธนวัฒน์      กล้าหาญ           สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายมงคล        เอียดทอง           สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายวิศรุต        สุวรรณอำภา       สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ            ชั้นปี ๓
  • นายชญานนท์    บุญเลิศ             สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓
  • นายกวีศิลป์      สาครเจริญวัฒน์   สาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์       ชั้นปี ๓
  • นายกีรติ          อสุนี ณ   อยุธยา  สาขาภาษาอังกฤธุรกิจ             ชั้นปี ๒
  • นายชนาธิป      สกุลจันทร์         สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ         ชั้นปี ๓
  • นายพชร         ปัญญาภิมณฑ์      สาขาการจัดการโลจิสติกส์         ชั้นปี ๓